SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 25 พฤศจิกายน 2561    จำนวน 71 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สิงห์ปาร์ค
Official
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สิงห์ปาร์ค
Official
กรีฑา ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
กีฬาทางอากาศ
ร่มบิน PF1M แบบแข่งความแม่นยำ (Precision) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PF1M แบบประหยัดเชื้อเพลิง (Economy) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 สามล้อร่มบิน แบบเดินทาง (Navigation) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PF1M รวมคะแนนสูงสุด รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 แบบแข่งความแม่นยำ (Precision) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 แบบประหยัดเชื้อเพลิง (Economy) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PL1 สามล้อร่มบิน คะแนนรวมบุคคลสูงสุด รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน ประเภททีม PF1 รวมคะแนนที่ดีที่สุด 3 คน รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน ประเภททีม PL1 สามล้อร่มบิน คะแนนรวม 2 คน รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
ร่มบิน PF1M แบบเดินทาง (Navigation) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
กีฬาทางอากาศ ชิง 10 เหรียญทอง 
 
     
 
คาราเต้โด
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs ระยอง
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs สุโขทัย
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs สุโขทัย
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
คาราเต้โด ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
BMX - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนาม BMX องค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา
Official
BMX - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนาม BMX องค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา
Official
จักรยาน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เทเบิลเทนนิส
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 48
ระนอง  vs นครราชสีมา
15:45
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs พิจิตร
15:45
อาคารพลตำรวจเอกเภา สารสิน มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
เทเบิลเทนนิส ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
คู่หญิง รอบชิงชนะเลิศ
บุรีรัมย์  vs บุรีรัมย์ 2
09:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบชิงชนะเลิศ
บุรีรัมย์  vs บุรีรัมย์ 2
09:00
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
บริดจ์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ปัญจกีฬา
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬากลาง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ปัญจกีฬา ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
เปตอง
ทีมชาย 4 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs พิจิตร
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
ตรัง  vs กำแพงเพชร
13:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
เปตอง ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบสากล
ดาบ Epee (ทีมชาย) รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Foil (ทีมหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ฟันดาบสากล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยไทยสมัครเล่น
รุ่นพินเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 271
สุพรรณบุรี  vs สมุทรสาคร
13:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 272
สระบุรี  vs สมุทรสาคร
13:26
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นฟลายเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 273
ลำพูน  vs สระบุรี
13:45
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 274
ตรัง  vs เชียงราย
14.05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 275
สุพรรณบุรี  vs ชัยภูมิ
14.37
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 276
สุพรรณบุรี  vs ชัยภูมิ
14.49
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง (น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 277
จันทบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
15.07
โรงยิมส์เอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 5 (เด่นห้า)
Official
มวยไทยสมัครเล่น ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนสั้นยิงเร็ว - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ยิงปืน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยูยิตสู
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 57
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 56 - 62 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 58
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Fightin system) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 - 69 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 59
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 49 - 55 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทจับล็อค (Newaza & BJJ) รุ่นน้ำหนักเกิน 55 - 62 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 70
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 62 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 69 ก.ก. ถึง 77 ก.ก. บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 44
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทโนกิ น้ำหนักเกิน 77 ก.ก. ขึ้นไป บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 45
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ยูยิตสู ชิง 9 เหรียญทอง 
 
     
 
รักบี้ฟุตบอล
ประเภท 7 คน - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 13
น่าน  vs ปทุมธานี
16:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
ประเภท 7 คน - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
สุรินทร์  vs นครปฐม
16:20
สนามฟุตบอล โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
Official
รักบี้ฟุตบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ลีลาศ
สแตนดาร์ด Class A (Under 21) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
สแตนดาร์ด Class C (Junior II) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
สแตนดาร์ด Class E (Juvenile) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ลาติน อเมริกัน Class B (Youth) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
Youth Ten Dance รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ลีลาศ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ผีเสื้อ 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
กบ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
วู้ดบอล
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม ชาย รอบชิงชนะเลิศ
12.30
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
แข่งขันแบบนับจำนวนการตี ประเภททีม หญิง รอบชิงชนะเลิศ
12.30
สนามเทศบาลตำบลแม่ยาว จังหวัดเชียงราย
Official
วู้ดบอล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
สนุกเกอร์
6 แดง ประเภททีม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs จันทบุรี
15:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
สนุกเกอร์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
Inline Speed Skate 100 m. (Sprint) - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 100 m. (Sprint) - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ฝูงบิน 416
Official
Inline Stunt - Skate Cross รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
BMX Flatland - Battle รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
17:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Stunt - Mini Ramp รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Stunt - Best Technical (Station 1) รอบชิงชนะเลิศ
18:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Stunt - Best Technical (Station 2) รอบชิงชนะเลิศ
19:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Stunt - Best Technical (Station 3) รอบชิงชนะเลิศ
19:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer