SAT GRS
 

รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 24 พฤศจิกายน 2561    จำนวน 77 เหรียญทอง  
 
กรีฑา
เดิน 20 กิโลเมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
06:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กระโดดสูง - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทศกรีฑา - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
15:40
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:20
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
กรีฑา ชิง 10 เหรียญทอง 
 
     
 
คาราเต้โด
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 15
สระบุรี  vs ระยอง
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 11
อุดรธานี  vs ภูเก็ต
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs กรุงเทพมหานคร
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs นครศรีธรรมราช
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs ระยอง
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 18
ระยอง  vs กระบี่
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 18
ระยอง  vs อุดรธานี
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
คาราเต้โด ชิง 8 เหรียญทอง 
 
     
 
จักรยาน
ประเภทจักรยานภูเขา (ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กม.) - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
10:00
วัดอนาลโย จังหวัดพะเยา
Official
ประเภทจักรยานภูเขา (ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กม.) - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:20
วัดอนาลโย จังหวัดพะเยา
Official
จักรยาน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ชักกะเย่อ
ทีมชาย 4 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 15
14:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 16
14:00
หอประชุมอำเภอเมืองเชียงราย
Official
ชักกะเย่อ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ซอฟท์เทนนิส
ชายคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
10:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
หญิงคู่ รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
10:15
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
11:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
12:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ซอฟท์เทนนิส ชิง 5 เหรียญทอง 
 
     
 
บริดจ์
ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
อุดรธานี  vs ศรีสะเกษ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) รอบชิงชนะเลิศ
ตรัง  vs ศรีสะเกษ
08:30
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงราย
Official
บริดจ์ ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ฟันดาบสากล
ดาบ Epee (บุคคลหญิง) รอบชิงชนะเลิศ
14.30
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ดาบ Sabre (บุคคลชาย) รอบชิงชนะเลิศ
14:40
ห้องประชุมสุพรรณิกา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ฟันดาบสากล ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
มวยปล้ำ
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 297
เพชรบูรณ์  vs สมุทรสงคราม
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 299
หนองคาย  vs อุตรดิตถ์
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู๋ที่ 293
กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.) รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 295
นครศรีธรรมราช  vs พิษณุโลก
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
มวยปล้ำ ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืน
ปืนยาวท่านอน - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ปืนยาวท่านอน - ทีมหญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬากลางองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
Official
ยิงปืน ชิง 2 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิงปืนรณยุทธ
CLASSIC DIVISION ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน นครเชียงราย
Official
PRODUCTION DIVISION หญิง รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน นครเชียงราย
Official
PRODUCTION OPTIC ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน นครเชียงราย
Official
PRODUCTION DIVISION ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน นครเชียงราย
Official
REVOLVER DIVISION ชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน นครเชียงราย
Official
STANDARD DIVISION ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามยิงปืน นครเชียงราย
Official
OPEN DIVISION ชาย รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามยิงปืน นครเชียงราย
Official
ยิงปืนรณยุทธ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ยิมนาสติก
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
10:15
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติก แอโรบิก คู่ผสม รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติก แอโรบิก ทีม 3 คน รอบชิงชนะเลิศ
11:45
โรงยิมเอนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 6 (นครเชียงราย) มัธยมต้น
Official
ยิมนาสติก ชิง 4 เหรียญทอง 
 
     
 
ลีลาศ
สแตนดาร์ด Class AA (Adult) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
สแตนดาร์ด Class B (Youth) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
สแตนดาร์ด Class D (Junior I) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
Junior Ten Dance รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ลาติน อเมริกัน Class C (Junior II) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ลาติน อเมริกัน Class A (Under 21) รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
16:00
หอประชุมนานาชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ลีลาศ ชิง 7 เหรียญทอง 
 
     
 
ว่ายน้ำ
ฟรีสไตล์ 1,500 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ผีเสื้อ 200 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
กรรเชียง 200 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
กบ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - ชาย รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ฟรีสไตล์ 50 เมตร - หญิง รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สระว่ายน้ำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
ว่ายน้ำ ชิง 6 เหรียญทอง 
 
     
 
สนุกเกอร์
15 แดง ประเภทเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs จันทบุรี
15:00
ห้องประชุมกาสะลอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย
Official
สนุกเกอร์ ชิง 1 เหรียญทอง 
 
     
 
หมากล้อม
บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
13.00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
13:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
ทีมผสม รอบชิงชนะเลิศ
ภูเก็ต  vs นครราชสีมา
13:00
ห้อง M 3518 ชั้น 5 อาคาร M 3 มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
Official
หมากล้อม ชิง 3 เหรียญทอง 
 
     
 
เอ็กซ์ตรีม
Inline Speed Skate 5,000 m. (Elimination) รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
10:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
10:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
10:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 4
10:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 5
10:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Slalom Battle M รอบชิงชนะเลิศ
11:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
BMX Flatland รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Slalom Slide รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Salalom Arena Chiangrai
Official
Inline Stunt - Inline Skate Stunt Park รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Stunt - Inline Skate Stunt Park รอบชิงชนะเลิศ  Heat 2
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Skateboard - Game of S.K.A.T.E รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
BMX Park รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Speed Skate 3,000 m. (Team relay) - ทีมชาย รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ฝูงบิน 416
Official
Skateboard - Mini Ramp รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Stunt - Big Air รอบชิงชนะเลิศ
18:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
BMX Park - Big Air รอบชิงชนะเลิศ
19:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
เอ็กซ์ตรีม ชิง 12 เหรียญทอง 
 
     
   
รายการชิงเหรียญทอง Print รายการชิงเหรียญทอง
 
       
Sponcer