SAT GRS
 
   
   กีฬา : ยูโด
ชิงเหรียญทอง 24 เหรียญทอง  
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  รอบชิงชนะเลิศ
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  รอบชิงชนะเลิศ
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  นครปฐม
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 41
เชียงราย  vs  ชลบุรี
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ชิง 5 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 68
ชลบุรี  vs  นครปฐม
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 69
นครปฐม  vs  ระยอง
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 65
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 66
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 67
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ชิง 5 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 20 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 61
สงขลา  vs  ตรัง
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 59
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 60
เพชรบูรณ์  vs  นครปฐม
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ชิง 5 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 21 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 52
อุดรธานี  vs  บุรีรัมย์
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 53
ตรัง  vs  จันทบุรี
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 49
อ่างทอง  vs  นครปฐม
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 50
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 51
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ชิง 5 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 22 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ชิง 4 เหรียญทอง 
 
  รายการชิงเหรียญทองPrint รายการชิงเหรียญทอง  


เจียงฮายเกมส์ กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 46
Sponcer