SAT GRS
 
   
   กีฬา : เอ็กซ์ตรีม
ชิงเหรียญทอง 37 เหรียญทอง  
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 22 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
BMX Park - Street  รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Skateboard - High Ollie  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Skateboard - Long Ollie  รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ฝูงบิน 416
-
Official
Inline Speed Skate 500 m. - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ฝูงบิน 416
-
Official
BMX Park - Best Trick Station 1  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
BMX Park - Best Trick Station 2  รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
ชิง 7 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 23 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
11:00
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
11:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Woman  รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
BMX Park - Bunny Hop  รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Skate Board Best Trick Station1  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Man  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Skate Board Best Trick Station2  รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ฝูงบิน 416
-
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ฝูงบิน 416
-
Official
Skateboard - Park  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
ชิง 10 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 24 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 5,000 m. (Elimination)  รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ฝูงบิน 416
-
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 1
10:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 2
10:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 3
10:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 4
10:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Team  รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 5
10:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Slalom Battle M  รอบชิงชนะเลิศ
11:30
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
BMX Flatland  รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
13:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Slalom Slide  รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Salalom Arena Chiangrai
-
Official
Inline Stunt - Inline Skate Stunt Park  รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Stunt - Inline Skate Stunt Park  รอบชิงชนะเลิศ  Heat 2
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Skateboard - Game of S.K.A.T.E  รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
BMX Park  รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Speed Skate 3,000 m. (Team relay) - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ฝูงบิน 416
-
Official
Skateboard - Mini Ramp  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Stunt - Big Air  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
BMX Park - Big Air  รอบชิงชนะเลิศ
19:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
ชิง 12 เหรียญทอง 
 
รายการชิงเหรียญทองประจำวันที่ 25 พฤศจิกายน 2561
 
 
รายการ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 100 m. (Sprint) - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ฝูงบิน 416
-
Official
Inline Speed Skate 100 m. (Sprint) - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ฝูงบิน 416
-
Official
Inline Stunt - Skate Cross  รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
BMX Flatland - Battle  รอบชิงชนะเลิศ  Heat 1
17:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Stunt - Mini Ramp  รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Stunt - Best Technical (Station 1)  รอบชิงชนะเลิศ
18:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Stunt - Best Technical (Station 2)  รอบชิงชนะเลิศ
19:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
Inline Stunt - Best Technical (Station 3)  รอบชิงชนะเลิศ
19:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
-
Official
ชิง 8 เหรียญทอง 
 
  รายการชิงเหรียญทองPrint รายการชิงเหรียญทอง  


เจียงฮายเกมส์ กีฬาแห่งชาติครั้งที่ 46
Sponcer