SAT GRS
   
คาราเต้โด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 27 พฤศจิกายน 2561

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 1
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 7
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 6
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 11
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)    คู่ที่ 10
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) - ทีมหญิง (3+1)   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  23 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer