SAT GRS
   
คาราเต้โด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 26 พฤศจิกายน 2561

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กระบี่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ร้อยเอ็ด  vs  ยโสธร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กาญจนบุรี  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 11
ระยอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  ยโสธร
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - ชาย    คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  45 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer