SAT GRS
   
คาราเต้โด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 25 พฤศจิกายน 2561

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  ยโสธร
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  ยโสธร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
อุดรธานี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงราย
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
กาญจนบุรี  vs  ยโสธร
 รอบ RE
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  65 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer