SAT GRS
   
คาราเต้โด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 24 พฤศจิกายน 2561

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ลำพูน  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ระยอง  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สระบุรี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 11
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ระยอง  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
ระยอง  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  39 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer