SAT GRS
   
คาราเต้โด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 พฤศจิกายน 2561

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ระยอง  vs  ลำปาง
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 6
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  นครพนม
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมชาย   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทท่ารำ (Kata) - ทีมหญิง   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
พิษณุโลก  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
กาญจนบุรี  vs  ลำพูน
 รอบ RE
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม คาราเต้โด  73 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer