SAT GRS
   
มวยปล้ำ

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 24 พฤศจิกายน 2561

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 257
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 259
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 260
พิษณุโลก  vs  สมุทรสงคราม
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 261
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 263
พัทลุง  vs  หนองคาย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 264
หนองบัวลำภู  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 265
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 266
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 267
หนองบัวลำภู  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 268
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 269
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 270
หนองคาย  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 271
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 272
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 273
กระบี่  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 274
กระบี่  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 274
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 275
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 276
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 277
ร้อยเอ็ด  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 278
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 279
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 280
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 281
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 280
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 296
หนองบัวลำภู  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 288
อุตรดิตถ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 283
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 289
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 290
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 291
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 284
พิษณุโลก  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 285
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 286
สมุทรสงคราม  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 287
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 292
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 294
อุตรดิตถ์  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 298
พัทลุง  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 300
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 301
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 302
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 303
หนองบัวลำภู  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 130 กก.)   คู่ที่ 297
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรสงคราม
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 97 กก.)   คู่ที่ 299
หนองคาย  vs  อุตรดิตถ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู๋ที่ 293
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 295
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  46 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer