SAT GRS
   
มวยปล้ำ

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 พฤศจิกายน 2561

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 179
สุพรรณบุรี  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 180
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 181
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 182
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 183
ปทุมธานี  vs  หนองคาย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 184
อุดรธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 185
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 186
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 187
หนองคาย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 190
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 191
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 192
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 193
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 194
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 195
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 196
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 197
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 198
อุดรธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 200
แพร่  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 202
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 204
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 206
สมุทรปราการ  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 207
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 208
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 72 กก.)   คู่ที่ 203
หนองคาย  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 79 กก.)   คู่ที่ 205
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 201
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 68
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 71
อุตรดิตถ์  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 72
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 75
อุตรดิตถ์  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 76
ยโสธร  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Unofficial
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 77
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 78
พิษณุโลก  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 79
อุตรดิตถ์  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 80
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 81
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 82
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 83
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 84
อุตรดิตถ์  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 85
ขอนแก่น  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 86
ชุมพร  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 87
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 88
ตรัง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 89
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 92
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 95
สมุทรสาคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 95
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 96
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 80 กก.)   คู่ที่ 97
ยโสธร  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
19:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 94
ร้อยเอ็ด  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
19:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  52 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer