SAT GRS
   
มวยปล้ำ

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 พฤศจิกายน 2561

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 150
ตรัง  vs  หนองคาย
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 151
เพชรบูรณ์  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 152
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 153
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 154
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 155
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 157
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 158
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 159
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 160
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 161
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 162
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 163
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 164
ตรัง  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 165
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 134
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 135
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 136
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 137
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 138
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 139
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 140
ปทุมธานี  vs  หนองคาย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 141
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 142
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 143
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 144
กำแพงเพชร  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 145
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 146
น่าน  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 147
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 148
สมุทรสาคร  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 149
เพชรบูรณ์  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 171
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 173
สุพรรณบุรี  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 167
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 169
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 166
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 168
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 170
ร้อยเอ็ด  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 172
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 174
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 175
กำแพงเพชร  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.)   คู่ที่ 176
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 74 กก.)   คู่ที่ 177
ตรัง  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 37
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 39
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 40
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 41
สงขลา  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 42
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 43
ระนอง  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 44
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 46
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 47
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 48
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 49
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 50
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 51
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 52
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 53
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 54
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 56
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 57
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 58
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 59
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 62
แพร่  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 65
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 66
ยโสธร  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 67
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 64
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  74 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer