SAT GRS
   
มวยปล้ำ

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 พฤศจิกายน 2561

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 100
หนองบัวลำภู  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 101
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 102
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 103
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 104
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 106
น่าน  vs  สระแก้ว
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 107
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 108
หนองบัวลำภู  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 109
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 110
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 111
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 112
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 113
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 115
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 116
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 117
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 118
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 119
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 120
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 130
สุพรรณบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 78
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 79
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 80
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 81
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 82
ร้อยเอ็ด  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 84
กระบี่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 85
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 86
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 88
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 90
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 87
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 89
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 91
สระแก้ว  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 93
น่าน  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 94
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 95
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 96
ชุมพร  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 97
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 98
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 99
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 131
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 132
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 133
ปทุมธานี  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 125
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 127
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 123
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 123
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 53 กก.)   คู่ที่ 122
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 63 กก.)   คู่ที่ 124
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 65 กก.)   คู่ที่ 126
ปทุมธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 70 กก.)   คู่ที่ 128
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 34
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 29
อุตรดิตถ์  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 59 กก.)   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 33
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 7
น่าน  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 8
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 10
สงขลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 15
อุตรดิตถ์  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 22
อุตรดิตถ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 23
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 28
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  77 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer