SAT GRS
   
มวยปล้ำ

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 33
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 35
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 36
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 37
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 39
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  พังงา
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 42
ชุมพร  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  ชัยภูมิ
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 9
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 12
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 17
หนองคาย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 18
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 43
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:43
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 44
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:47
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 45
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:52
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:02
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 47
ปทุมธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:09
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 49
เพชรบูรณ์  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:12
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 50
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:15
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 51
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:19
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 52
พัทลุง  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:24
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 22
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 53
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:35
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 54
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 55
อุตรดิตถ์  vs  หนองคาย
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 56
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 57
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 58
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 27
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 28
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  พังงา
 รอบ RE
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 62
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
12:20
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 65
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 66
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 67
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 68
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 69
แพร่  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 70
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 72
หนองคาย  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 73
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.)   คู่ที่ 74
พังงา  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 63
ตรัง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
15:15
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.)   คู่ที่ 64
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.)   คู่ที่ 75
อุดรธานี  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก.)   คู่ที่ 76
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.)   คู่ที่ 77
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  73 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer