SAT GRS
   
มวยปล้ำ

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 พฤศจิกายน 2561

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 229
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 230
สุพรรณบุรี  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 231
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 232
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 233
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 234
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 235
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบที่ 1
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   สาย A  คู่ที่ 236
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 1
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย B  คู่ที่ 237
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 1
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย A  คู่ที่ 238
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบที่ 2
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย A  คู่ที่ 239
กระบี่  vs  แพร่
 รอบที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย B  คู่ที่ 240
อุดรธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 241
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 242
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 243
ตรัง  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 244
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 246
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 248
น่าน  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 250
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 252
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 254
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 255
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 256
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย B  คู่ที่ 220
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
09:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย A  คู่ที่ 221
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบที่ 3
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 222
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 223
ตรัง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 224
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 225
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 226
แพร่  vs  สมุทรสาคร
 รอบ RE
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 209
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 210
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 211
สุพรรณบุรี  vs  ยโสธร
 รอบคัดเลือก
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 212
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 213
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 214
อำนาจเจริญ  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 215
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 216
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 217
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย A  คู่ที่ 218
สงขลา  vs  แพร่
 รอบที่ 1
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   สาย A  คู่ที่ 219
กระบี่  vs  สงขลา
 รอบที่ 2
09:30
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 77 กก.)   คู่ที่ 249
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทเกรกโกร-โรมัน - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 87 กก.)   คู่ที่ 251
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - ชาย (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 86 กก.)   คู่ที่ 253
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนป่าซาง(ซางดรุณานุสาสน์)
Official
ประเภทฟรีสไตล์ - หญิง (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 62 กก.)   คู่ที่ 247
แพร่  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 98
สระแก้ว  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 100
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 102
พิษณุโลก  vs  ชุมพร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 103
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 104
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 105
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 106
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 107
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 108
สมุทรสาคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 110
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 112
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 113
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 114
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 115
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 116
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 117
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 118
ตรัง  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 119
อุบลราชธานี  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 120
อุดรธานี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 121
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 122
สระแก้ว  vs  กระบี่
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 124
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 126
สระแก้ว  vs  ยโสธร
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 128
พิษณุโลก  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 129
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 125
แพร่  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - ชาย (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 80 กก.)   คู่ที่ 130
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
ประเภทชายหาด - หญิง (รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70 กก.)   คู่ที่ 127
พังงา  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์พัฒนาคาร)
Official
รวม มวยปล้ำ  73 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer