SAT GRS
   
แบดมินตัน

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 พฤศจิกายน 2561

แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 2
นครพนม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 5
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 6
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 7
นครพนม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 9
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
11:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 11
พระนครศรีอยุธยา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
12:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 21
นครพนม  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบสอง
13:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 23
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 24
ร้อยเอ็ด  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 27
นครพนม  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 25
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
14:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 28
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 29
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 30
นครปฐม  vs  ระนอง
 รอบสอง
14:30
สนามแบดมินตัน HP
Official
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 32
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
15:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
15:00
สนามแบดมินตัน HP
Official
รวม แบดมินตัน  32 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer