SAT GRS
   
เทควันโด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561

เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ชัยนาท  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สกลนคร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กาฬสินธุ์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กาฬสินธุ์  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
เพชรบูรณ์  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 3
บึงกาฬ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 6
บึงกาฬ  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 46 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 87 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 87 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 23
สมุทรปราการ  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมหญิง 5 คน (รุ่น 46 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 300 กก.)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด  30 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer