SAT GRS
   
เทควันโด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561

เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 4
บึงกาฬ  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สกลนคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
พังงา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 5
อ่างทอง  vs  พัทลุง
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 6
บึงกาฬ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 15
บึงกาฬ  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่นไม่เกิน 54 กก. (น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.) - บุคคลชาย   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป (น้ำหนักมากกว่า 73 กก.) - บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
ทีมชาย 5 คน (รุ่น 54 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. น้ำหนักรวมไม่เกิน 320 กก.)   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 1
Official
รวม เทควันโด  34 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer