SAT GRS
   
เปตอง

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 24 พฤศจิกายน 2561

เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ปราจีนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 9
อ่างทอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 11
กำแพงเพชร  vs  สงขลา
 รอบแรก
08:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 14
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 15
อุทัยธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 17
พิจิตร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 21
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 23
สิงห์บุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 25
สระบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 26
พะเยา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 29
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 31
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 32
อุดรธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 35
สิงห์บุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
12.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 37
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 38
อุทัยธานี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 39
พะเยา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 41
นราธิวาส  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 43
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 44
สุโขทัย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 45
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 47
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 49
พะเยา  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 51
สระบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 52
พิจิตร  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 53
มหาสารคาม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 55
อุดรธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 56
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 57
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 58
สิงห์บุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 59
กำแพงเพชร  vs  ตรัง
 รอบแรก
15.30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer