SAT GRS
   
ยูโด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 พฤศจิกายน 2561

ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 2
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 9
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 15
จันทบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 17
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย A  คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   สาย B  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมชาย 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 1 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ทีมหญิง 3 คน 2 รายการ รายการที่ 2 (แบ่งตามรุ่นน้ำหนัก)   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูโด  25 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer