SAT GRS
   
ยูโด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 พฤศจิกายน 2561

ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
มหาสารคาม  vs  ตรัง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  น่าน
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
จันทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
สงขลา  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
น่าน  vs  เชียงราย
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
จันทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
จันทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 22
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 23
น่าน  vs  บุรีรัมย์
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 24
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 25
ตรัง  vs  เชียงราย
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 28
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบที่ 2
11:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 30
นครปฐม  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 35
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 36
บุรีรัมย์  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 37
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 38
ลพบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 39
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 40
จันทบุรี  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 41
น่าน  vs  มหาสารคาม
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 42
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 43
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 44
เพชรบูรณ์  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 45
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 46
น่าน  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 47
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 48
สมุทรสาคร  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 100 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 52
อุดรธานี  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลชาย   คู่ที่ 53
ตรัง  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 70 - 78 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
อ่างทอง  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ซุปเปอร์เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 78 กก. ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
โอเพ่นเวท ไม่จำกัดน้ำหนัก บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูโด  53 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer