SAT GRS
   
ยูโด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 พฤศจิกายน 2561

ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
เพชรบูรณ์  vs  นครปฐม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
มหาสารคาม  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  สมุทรสาคร
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 12
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
สกลนคร  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 17
ลำปาง  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 18
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10.30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 23
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
10.30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 24
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 27
สงขลา  vs  น่าน
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 28
สมุทรสาคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 30
นครปฐม  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 31
ลพบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 32
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 33
น่าน  vs  นนทบุรี
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 34
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 36
พิษณุโลก  vs  ตราด
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 38
น่าน  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 20
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 2
10:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 39
บุรีรัมย์  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 40
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 41
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 42
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 43
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 44
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 45
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 46
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ตราด
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 48
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 49
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 50
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 52
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 53
น่าน  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 54
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 55
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 56
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 57
ลพบุรี  vs  ตราด
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 58
ลำปาง  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 61
สงขลา  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 62
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 90 -100 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 59
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 60
เพชรบูรณ์  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูโด  63 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer