SAT GRS
   
ยูโด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561

ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  ลำปาง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
น่าน  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
น่าน  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 12
สกลนคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 13
จันทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 14
ลำปาง  vs  เชียงราย
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 16
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 17
ยะลา  vs  นครปฐม
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 20
สกลนคร  vs  ยะลา
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
อำนาจเจริญ  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  ตรัง
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 23
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 24
เพชรบูรณ์  vs  น่าน
 รอบที่ 1
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
มหาสารคาม  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 26
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 27
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 28
เพชรบูรณ์  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
ตรัง  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 30
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 33
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 36
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 37
เพชรบูรณ์  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 38
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 39
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 41
ชลบุรี  vs  สกลนคร
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 42
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 43
ตรัง  vs  ระยอง
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 44
น่าน  vs  เชียงราย
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 31
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
10:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 45
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 46
อุดรธานี  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 47
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 48
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 49
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 50
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 51
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 52
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 53
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 54
ระยอง  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 55
อ่างทอง  vs  มหาสารคาม
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 56
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 57
อ่างทอง  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 58
สกลนคร  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 59
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 61
เชียงราย  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 62
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 63
อำนาจเจริญ  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 64
ตรัง  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 60
จันทบุรี  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
15:30
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 68
ชลบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 69
นครปฐม  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 45- 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 65
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ไลท์เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 48- 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 66
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟมิลเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 67
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูโด  69 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer