SAT GRS
   
ยูโด

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561

ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)    สาย A
น่าน  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)    สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)    สาย B
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)    สาย B
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานหญิง (Ju-No-Kata)  
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ท่าทุ่มมาตรฐานชาย (Nage-NO-Kata)  
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
น่าน  vs  นครปฐม
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  จันทบุรี
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
เลย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  สกลนคร
 รอบที่ 1
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
อ่างทอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
สกลนคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 17
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 19
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 23
เพชรบูรณ์  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 24
ตรัง  vs  ขอนแก่น
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 26
สมุทรปราการ  vs  ยะลา
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 2
15:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 29
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 30
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 32
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 33
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 34
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 35
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 37
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 38
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 39
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 55-60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
เชียงราย  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
เอ็กซ์ตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ศูนย์ประชุมนานาชาติ HALL 3
Official
รวม ยูโด  48 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer