SAT GRS
   
เอ็กซ์ตรีม

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 พฤศจิกายน 2561

เอ็กซ์ตรีม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลหญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:00
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลหญิง   Heat 4
 รอบคัดเลือก
09:00
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:30
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:30
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:30
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ฝูงบิน 416
Official
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
10:00
Salalom Arena Chiangrai
Official
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
10:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ฝูงบิน 416
Official
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
Salalom Arena Chiangrai
Official
Slalom Freestyle Skating (Speed Salalom) - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Skateboard - Park   Heat 1
 รอบคัดเลือก
13.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Skateboard - Park   Heat 2
 รอบคัดเลือก
13.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Skateboard - Park   Heat 3
 รอบคัดเลือก
13.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Skateboard - Park   Heat 4
 รอบคัดเลือก
13.00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Woman 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
Salalom Arena Chiangrai
Official
BMX Park - Bunny Hop 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Skate Board Best Trick Station1 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Roller Sports - Slalom Freestyle Classic Man 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
Salalom Arena Chiangrai
Official
Skate Board Best Trick Station2 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
ฝูงบิน 416
Official
Inline Speed Skate 1000 m. - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ฝูงบิน 416
Official
Skateboard - Park 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
สนามกีฬากลาง อบจ.เชียงราย
Official
รวม เอ็กซ์ตรีม  25 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
Print Day by Day Table
Sponcer